Ṣíṣọwọ́ LCP ṣíṣe ìtẹ̀síwájú (Liquid Crystal Polymer) jẹ́ ẹ̀rí fún iṣẹ́ ọ̀nà àti iṣẹ́ ìṣẹ̀lẹ̀ náà. Bí iléeṣẹ́ ṣe ń bá a nìṣó láti wá àwọn ohun èlò tó lè dojú kọ àwọn ipò tó le koko nígbà tí wọ́n bá ń mú kí àwọn ohun ìjà ṣọ́ọ̀fọ̀ àti àwọn ohun tó wà lágbára, iṣẹ́ LCP tó wà láàárín ọ̀gbẹ́yà. Pẹ̀lú ìwádìí àti ìdàgbàsókè tó ń bá a lọ, àwọn ìsọfúnni tó lè ṣeé ṣe fún polymer ìmọ̀ ìmọ̀ ìmọ̀ gíga yìí á retí pé kí wọ́n dàgbà, Ńṣe ló mú kí ipò rẹ̀ túbọ̀ lágbára sí i gẹ́gẹ́ bí ohun tá a lè ṣe fún ọjọ́ iwájú.